Sân tập

# SÂN TẬP HLV
1 CLB HỒ XUÂN HƯƠNG
Sáng: Ba – Năm – Bảy 05h00 – 06h30
Số 02 Hồ Xuân Hương, Phường 6, Quận 3, Tp.Hồ Chí Minh
Phan văn Thanh Bạch đai Đệ nhất
Nguyễn Hữu Chí Hùng Bạch đai
2 CLB HỒ XUÂN HƯƠNG
Tối: Ba – Năm – Bảy 17h30 – 19h00
Số 02 Hồ Xuân Hương, Phường 6, Quận 3, Tp.Hồ Chí Minh
Nguyễn Hữu Bình Hồng đai nhị đẳng
3 CLB HỒ XUÂN HƯƠNG
Tối: Hai – Tư – Sáu 19h00 – 20h30
Số 02 Hồ Xuân Hương, Phường 6, Quận 3, Tp.Hồ Chí Minh
Trần Trọng Tuân Bạch đai Đệ ngũ
Cao Minh Hiếu Hồng đai tam đẳng, Trần Đức Thiên Hồng đai nhị đẳng, Nguyễn Anh Dũng Hồng đai tam đẳng
4 CLB VÕ THUẬT LÊ ĐẠI HÀNH
Tối: Ba – Năm – Bảy 18h30 – 20h00
04 Lê Đại Hành, P.15, Quận 11, Tp.Hồ Chí Minh
Trần Thanh Việt Bạch đai Đệ nhị
Nguyễn Khắc Hiển Hồng đai nhất đẳng, Nguyễn Thanh Phương Hồng đai
5 CLB VÕ THUẬT LÊ ĐẠI HÀNH
Tối: Hai – Tư – Sáu 19h00 – 20h30
04 Lê Đại Hành, P.15, Quận 11, Tp.Hồ Chí Minh
Nguyễn Thanh Phương Bạch Đai Đệ tam
Nguyễn Thanh Cường Hồng đai tam đẳng, Vương Mạnh Hà Bạch đai đệ nhất
6 CLB QUÂN KHU 7
Sáng: Ba – Năm – Bảy 05h00 – 06h30
202 Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Quận Phú Nhuận, Tp.Hồ Chí Minh
Phạm Văn Nhựt Bạch đai Đệ nhất
Trần Quang Linh Bạch đai, Vũ Ngọc Minh Hồng đai tam đẳng
7 CLB QUÂN KHU 7
Tối: Ba – Năm – Bảy 18h00 – 19h30
02 Phổ Quang, Phường 02, Quận Tân Bình, Tp.Hồ Chí Minh
Nguyễn Đình Lân Bạch đai Đệ nhất
Nguyễn Văn Út Hồng đai tam đẳng
8 CLB QUÂN KHU 7
Tối: Hai – Tư – Sáu 18h00 – 19h30
02 Phổ Quang, Phường 02, Quận Tân Bình, Tp.Hồ Chí Minh
Nguyễn Đình Lân Bạch đai Đệ nhất
Nguyễn Văn Út Hồng đai tam đẳng
9 NHÀ VĂN HÓA LAO ĐỘNG QUẬN TÂN PHÚ
Tối: Hai – Tư – Sáu 18h30 – 20h00
27 đường N6, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, Tp.Hồ Chí Minh
Nguyễn Văn Thao Bạch đai Đệ nhất
10 NHÀ THI ĐẤU ĐA NĂNG QUẬN 7
Tối: Hai – Tư – Sáu 19h00 – 20h30
506 Huỳnh Tuấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Tp.Hồ Chí Minh
Tô Duy Lượng Bạch đai
Tô Duy Châu Hồng đai nhị đẳng
11 NHÀ THIẾU NHI QUẬN BÌNH TÂN
Tối: Hai – Tư – Sáu 18h00 – 19h30
26 đường 16, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Tp.Hồ Chí Minh
Võ Ngọc Hùng Hồng đai tam đẳng
12 TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG QUYỀN
Tối: Ba – Năm – Bảy 17h30 – 19h00
946 Trường Sa, Phường 13, Quận 3, Tp.Hồ Chí Minh
Trần Hùng Phương Bạch đai
Nguyễn Đại Dũng Bạch đai đệ nhất
13 TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG QUYỀN
Tối: Hai – Tư – Sáu 19h00 – 20h30
946 Trường Sa, Phường 13, Quận 3, Tp.Hồ Chí Minh
Nguyễn Tấn Hùng Bạch đai Đệ nhất
Tất Vĩnh Cường Bạch đai đệ nhị
14 SÂN LÊ VĂN SỸ
Tối: Hai – Ba – Tư – Năm – Sáu – Bảy 18h00 – 19h30
Hẻm 226 Lê Văn Sỹ, Phường 1, Quận Tân Bình, Tp.Hồ Chí Minh
Khương Văn Linh Hồng đai tam đẳng
15 HÓC MÔN
Tối: Hai – Tư – Sáu 18h00 – 20h00
127/1A Nguyễn Ảnh Thủ, Ấp Tây Lan, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, Tp.Hồ Chí Minh
Nguyễn Văn Kiệt Hồng đai tam đẳng
16 QUẬN 9
Tối: Hai – Tư – Sáu 18h30 – 20h30
Nhà văn hóa P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Tp.Hồ Chí Minh
Hoàng Minh Sơn Hồng đai nhị đẳng
Trần Trung Trực Hồng đai nhất đẳng, Trần Văn Hưng Hồng đai nhất đẳng
17 TTGD TX Q.11
Tối: Ba – Năm – Bảy 18h00 – 19h30
445/2 Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Tp.Hồ Chí Minh
Nguyễn Thiện Toàn Bạch đai
Huỳnh Chí Công Hồng đai nhất đẳng, Trần Nhật Phượng Hồng đai nhất đẳng
18 CÔNG VIÊN GIA ĐỊNH
Tối: Hai – Tư – Sáu 18h00 – 20h00
Công viên Gia Định (Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Quận Phú Nhuận)
Đỗ Thanh Trường Bạch đai Đệ nhất
Trần Thiện Quang Hồng đai nhị đẳng
19 NHÀ BỀ
Tối: Ba – Năm – Bảy 18h30 – 20h00
Lê Văn Lương, Ấp 2, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, Tp.Hồ Chí Minh
Nguễn Thanh Liêm Hồng đai
Trần Ngọc An Hồng đai